Qualcomm Atheros QCWB335 Direbobi Mini PCI-Express

Zazzagewar yanar gizo yana ɗaya daga cikin ayyukan da aka fi sani a kwanakin nan. Don haka, idan kuna fuskantar matsala ta hanyar sadarwar mara waya akan tsarin ku, to gwada sabbin direbobin Qualcomm Atheros QCWB335.

Kamar yadda ka sani, akwai abubuwa daban-daban da yawa waɗanda ke ba da sabis daban-daban. Amma wasu lokuta ƙananan kurakurai na iya shafar ƙwarewar mai amfani. Saboda haka, muna nan tare da mafi kyawun mafita.

Menene Direbobi na Qualcomm Atheros QCWB335?

Direbobi na Qualcomm Atheros QCWB335 sune software mai amfani, wanda ke ba da mafi kyawun sabis na raba bayanai. Samun ƙwarewar sadarwar mara waya mai sauri tare da sabon direba akan tsarin ku kuma ku ji daɗi.

The Qualcomm Atheros yana ɗaya daga cikin shahararrun kamfanoni masu haɓaka kwakwalwan kwamfuta na cibiyar sadarwa, wanda ke da samfura da yawa da ake samu akan na'urori daban-daban. Kamfanin yana samar da wasu mafi kyawun tarin samfuran.

Akwai nau'ikan samfura da yawa, amma kwakwalwan kwamfuta mara waya ta shahara sosai a duk faɗin duniya. Chipset ɗin mara waya yana ba da sabis na raba bayanai mai sauri don masu amfani don samun ƙwarewa mafi kyau.

Kamfanoni daban-daban suna amfani da waɗannan kwakwalwan kwamfuta a cikin tsarin haɓaka mafi kyawun na'ura. Don haka, Qualcomm Atheros AR956x Wireless chipset ya shahara sosai akan na'urori da yawa.

Mutane na iya amfani da waɗannan kwakwalwan kwamfuta a kan na'urori daban-daban, amma kuma akwai wasu takamaiman na'urori. Za mu raba wasu na'urorin, waɗanda ke da wannan Adaftar cibiyar sadarwa.

  • Acer Aspire V3-572
  • Acer Predator G3-605
  • Acer Revo RL85
  • ASUS X750JN
  • Lenovo B50-30 da kuma B50-35

Waɗannan su ne wasu tsare-tsare, waɗanda a ciki zaku iya samun chipset. Don haka, idan kuna amfani da ɗayan waɗannan tsarin kuma kuna samun matsala tare da haɗin gwiwa, to, kada ku damu da shi.

Qualcomm Atheros QCWB335 Direbobi Mini PCI

Wasu lokuta masu amfani suna fuskantar matsaloli daban-daban tare da Unex DHXA-335D. Don haka, ɗayan matakai mafi kyau kuma masu sauƙi shine samun sabbin direbobi akan tsarin ku, wanda zai iya warware duk matsalolin cikin sauƙi.

Don ingantacciyar ƙwarewar kwamfuta ba tare da wata matsala ba, muhimmin abu shine tsarin raba bayanai. Don haka, da direbobi yi aikin raba bayanai ga masu amfani.

Harshen chipset da tsarin aiki sun bambanta, wanda shine dalilin da ya sa kuke buƙatar fayilolin mai amfani. Waɗannan fayilolin mai amfani suna ba da sabis na raba bayanai masu aiki gaba da gaba tsakanin OS da hardware.

Don haka, muna nan tare da sabbin direbobin Lite-On WCBN612AH-L6 gare ku duka. Samun waɗannan sabbin direbobin zai inganta ƙwarewar sadarwar ku cikin sauƙi da ayyukan sadarwar mara waya.

Saukewa: DHXA-335D

Don haka, idan kuna son samun waɗannan direbobi akan tsarin ku, to bincika hanyoyin da ke ƙasa. Za mu raba bayanin tare da ku duka, ta inda zaku iya saukarwa da shigar da direba.

Yadda ake zazzage Direba Wireless 1705 DW1705?

Idan kuna son saukar da direba akan tsarin ku, to ba kwa buƙatar bincika akan gidan yanar gizo. Muna nan tare da sabbin fayiloli a gare ku duka, waɗanda zaku iya samu cikin sauƙi akan tsarin ku.

Don haka, nemo maɓallin zazzagewa, wanda aka tanadar a ƙasan wannan shafin. Yi matsa guda ɗaya kuma jira ƴan daƙiƙa kaɗan. Za a fara aiwatar da zazzagewa nan ba da jimawa ba ta atomatik bayan an yi famfo.

Idan kun haɗu da wata matsala tare da tsarin saukewa, to kawai kuna buƙatar tuntuɓar mu. Yi amfani da sashin sharhin da ke ƙasa, ta inda zaku iya raba matsalar ku tare da mu.

Yadda ake sabunta direbobin Unex DHXA-335?

The Ana ɗaukaka direban tsari ne quite sauki da kuma sauki ga kowa. Da zarar kun sauke fayilolin mai amfani, to kuna buƙatar shigar da fayil ɗin .exe akan tsarin ku. Bude software da aka zazzage kuma kunna ta.

Cika duk matakan da aka bayar kuma a cikin ƴan daƙiƙa kaɗan, za a sabunta sabbin direbobi akan tsarin ku. Don haka, yanzu ku mutane za ku iya jin daɗin saurin raba bayanai mara waya ta tsarin ku kuma ku ji daɗi.

Tsarin Sabuntawa da hannu

Idan kana son bin tsarin sabuntawa na hannu, to dole ne ka buɗe manajan na'urar. Latsa Windows Key + X kuma nemo mai sarrafa na'ura a cikin menu na mahallin windows.

Da zarar ka sami shirin, kaddamar da shi. Anan zaku sami duk bayanan da suka shafi samuwan direbobi akan tsarin ku. Don haka, nemo Adapters Network kuma nemo direban da ke akwai.

Yi danna dama akan direba kuma zaɓi ɗaukaka. Anan dole ne ku zaɓi zaɓi na biyu da ake da shi don bincika kwamfutata don direbobi. Yanzu dole ne ka samar da wurin da aka sauke fayilolin.

Za a kammala aikin a cikin ƴan daƙiƙa kaɗan, amma za a sabunta fayilolin mai amfani. Da zarar an kammala aikin sabuntawa, to dole ne ku sake kunna tsarin kuma kuna shirye don tafiya.

Kuna amfani da AR5B125 akan na'urar ku? Idan eh, to, kada ku damu da shi. Samu Qualcomm Atheros AR5B125 WiFi WLAN Direbobi da warware dukkan batutuwa cikin sauki.

Kammalawa

Tare da Direbobi na Qualcomm Atheros QCWB335 akan tsarin ku, zaku iya haɓaka ƙwarewar musayar bayanai cikin sauƙi. Muna raba duk sabbin direbobi anan. Don haka, ci gaba da bin mu don ƙarin sabbin fayiloli.

Download Link

Direban hanyar sadarwa Don Windows: 10 64bit: 10.0.0.274

Leave a Comment