Yadda ake Ƙara FPS A cikin PUBG Emulator Windows

Yin wasanni da yawa koyaushe shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin samun nishaɗi. Yin wasan PUBG shima abin jin daɗi ne ga yan wasa. Don haka, a yau muna nan tare da matakai masu sauƙi don haɓaka FPS A cikin PUBG Emulator.

Kamar yadda ku akwai wasanni da yawa don masu amfani da Windows OS, waɗanda 'yan wasa za su iya kunna akan PC ko kwamfyutocin su. Idan kuna son kunna wasanni masu yawa, to ku kasance tare da mu don sanin game da ɗayan mafi kyawun wasanni.

PUBG Mai Koyi

Playeran wasa Unknown Battleground shine ɗayan shahararrun wasannin motsa jiki na Wayar hannu, wanda ya shahara sosai a duk faɗin duniya. Akwai biliyoyin 'yan wasa masu aiki, waɗanda ke son kashe lokacinsu don yin wannan wasan.

Ko da yake wasa ne na wayar hannu, masu amfani da Windows kuma suna wasa da shi akan tsarin aiki na Windows. Akwai emulators na musamman, waɗanda ke ba masu amfani da Windows damar yin wasannin hannu.

Ana iya amfani da irin waɗannan hanyoyin don kunna PUBG-M akan PC ɗin ku. Akwai ton na emulators don kunna nau'ikan wasannin Wayar hannu daban-daban akan Windows don jin daɗi da jin daɗi.

Ƙara FPS A cikin PUBG Emulator

Ƙara FPS A PUBG Emulator yana da fa'idodi da yawa, amma yawancin masu amfani ba su san shi ba. Don haka, a yau za mu raba dukkan bayanai game da shi tare da ku duka don inganta wasan ku.

FPS (Frame Per Second) shine ƙimar firam ɗin, wanda zaku iya kunna kowane wasa. Ana samun sabis na FPS a duk tsarin ɗaukar motsi. Don haka, akan FPS mafi girma, masu amfani za su sami ingantacciyar ƙwarewar sabis.

Don haka, 'yan wasa koyaushe suna son samun FPS mafi girma don samun ingantacciyar ƙwarewar wasan ga masu amfani. Don haka, muna nan tare da wasu mafi kyawun hanyoyin da ake da su don 'yan wasan Windows PUBG don haɓaka FPS ta sabunta direbobi.

Inganta Tsarin Hardware

Idan kuna son haɓaka ƙimar Frame, to dole ne ku inganta kayan aikin ku. Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin don inganta kayan aikin ku, ta hanyar da za ku iya tafiyar da PUBG cikin sauƙi akan FPS mafi girma.

Akwai buƙatu, waɗanda tsarin ku ya isa don kunna shi. Don haka, za mu raba shawarar da mafi ƙarancin buƙatun wasan. Kuna iya samun bayanin a ƙasa.

da ake bukataNagarimafi qarancin
OS64bit Win7 da kuma Up 64bit Win7 da kuma Up
CPUIntel i5-6600K / AMD Ryzen 5 1600Intel i5-4430 / AMD FX-6300
Memory16 GB RAM8 GB RAM
GPUNVIDIA GeForce GTX 1060 3GB / AMD Radeon RX 580 4GBNVIDIA GeForce GTX 960 2GB / AMD Radeon R7 370 2GB
Storage50 GB40 GB

Idan tsarin ku ya dace da wasan, to yakamata a buga shi kuma ya samar da mafi kyawun aiki. Idan tsarin ku ya dace da mafi ƙarancin buƙatu, to, zaku iya wasa amma FPS ɗin zai yi ƙasa kaɗan idan aka kwatanta da sauran.

Don haka, haɓaka kayan aikin ku na tsarin yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da ake da su don samun haɓaka aikin caca. Don haka, zaku iya haɓaka ƙimar Frame cikin sauƙi ta ƙara abubuwan haɗin gwiwa.

Sabbin Fayilolin Wasanni

Idan har yanzu kuna fuskantar matsaloli tare da FPS, to dole ne ku sami sabbin fayilolin wasan. PUBG yana ba da sabbin sabuntawa ga masu amfani, waɗanda aka cire kurakurai da kurakurai don 'yan wasa.

Don haka, sabunta fayilolin Game yana ɗaya daga cikin mafi kyawun matakan da ake samu don magance nau'ikan batutuwa masu yawa cikin sauƙi. Kuna iya samun sabbin fayilolin wasa akan tsarin ku kuma gwada duk sabis ɗin da ke akwai.

Sabunta Emulator

Akwai mahara iri na emulators, wanda bayar da masu amfani zuwa Play Mobile Games a kan PC. Don haka, zaku iya zaɓar mafi kyawun abin koyi, wanda ke ba da ƙwarewar caca mai santsi ga 'yan wasa.

Hakanan akwai saituna masu alaƙa da FPS da ake samu a cikin saitunan kwaikwayi don masu amfani. Yi canje-canje da yawa a cikin Tsarin wasanni ta amfani da mafi kyawun kwaikwaya kuma samun ingantacciyar ƙwarewar wasan.

Sabunta Direbobi

Ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka shine sabunta na'urar ku direbobi. Yawancin direbobin tsarin lokaci sun tsufa, wanda shine dalilin da yasa masu amfani ke fuskantar al'amura irin su hadarurruka, lagging, buffing, da dai sauransu.

Hoton Ƙara FPS a cikin PUBG Emulator

Don tsari mai sauƙi na sabuntawa, ya kamata ku mutane su sabunta Windows cikin sauƙi. A tsari ne quite sauki da kuma sauki ga masu amfani. Dole ne ku sami dama ga saitin kuma buɗe Tsaro & Sabuntawa.

Yadda ake ƙara FPS a cikin PUBG Emulator Windows

A cikin wannan sashin, zaku iya nemo sabbin abubuwan sabunta direbobi da sabunta su. Bayan aiwatar da sabuntawa, sake kunna tsarin ku kuma fara wasa. Za ku sami mafi kyawun ƙwarewar wasan kowane lokaci.

Idan kuna son samun bayanai masu alaƙa da Direbobin Sashe na Hotuna, to mun riga mun raba cikakken bayani game da shi. Kuna iya gwadawa Sabunta direbobin GPU.

Final Words

Waɗannan wasu matakai ne mafi kyau kuma masu sauƙi don jin daɗin PUBG har ma da ƙari. Haɓaka FPS a cikin PUBG Emulator kuma sami ƙwarewar wasan gaske. Don ƙarin bayani mai ban mamaki ci gaba da ziyartar gidan yanar gizon mu.

Leave a Comment