Epson L3151 Direba Zazzagewa [Babbar]

Download Direba Epson L3151 KYAUTA don haɓaka aikin firinta. Epson 3151 shine mafi mashahurin firinta mai aiki da yawa tare da ban mamaki. A cikin wannan labarin, muna da yuwuwar duba aikin firinta na Epson L3151 da kuma ƙoƙarin samun zurfin bita. Don haka, koyi game da haɓaka aiki, sabbin direbobin na'ura, kurakurai na gama gari, da ƙari mai yawa. Don haka, zazzage sabon direban Epson don jin daɗi.

Amfani da na'urori daban-daban akan Tsarukan Aiki ya zama ruwan dare gama gari. Domin na'urori na musamman daban-daban suna yin ayyuka na musamman. Koyaya, haɗa irin waɗannan na'urori ba abu ne mai sauƙi ba. Saboda shirye-shirye na musamman an san su da direbobin na'ura / shirye-shiryen kayan aiki. Don haka, wannan shafin yana game da na'urar firinta da aka sani da Epson L13151. Don haka, koyi duk game da na'urar da direba a nan.

Menene Direban Epson L3151?

Epson L3151 Direba shine sabon shirin mai amfani na Epson Printer L3151. Direba yana ba da haɗin kai (Share Data) tsakanin Operating System da Epson Printer. Don haka, sabbin direbobi suna goyan bayan raba bayanai mai santsi, amsa da sauri, kuma babu kwari. Don haka, don haɓaka ƙwarewar mai amfani sabunta direbobin na'urar shine mafi kyawun zaɓi. Don haka, zazzagewa da sabunta direbobin na'ura.

Duk wani yanke shawara game da firintocin dijital bai cika ba tare da kowane samfurin Epson ba. A cikin duniyar dijital na masu bugawa, Epson shine mafi mashahuri kuma sanannen kamfanin masana'anta. Wannan Kamfanin ya ƙaddamar da firintocin dijital da yawa tare da mafi girman fasalulluka. Saboda haka, an saba samun samfuran Epson a duk faɗin duniya. Don haka, wannan shafi yana ba da cikakkun bayanai da suka shafi fitaccen firinta da wannan kamfani ya gabatar.

Epson L3151 sabon nau'in firinta ne na 3-in-1. Wannan firinta na dijital yana ba da mafi girman ayyukan bugu. Saboda haka, masu amfani za su sami sauri, ingancin bugu sakamakon. Baya ga wannan, farashi mai araha na wannan firinta yana ba kowa damar amfani da shi. Saboda haka, wannan firinta yana da sauƙin samuwa a gidaje, ofisoshi, makarantu, da sauran wurare. Don haka, sami cikakkun bayanai masu alaƙa da wannan Epson Printer.

Farashin E3151

Epson EcoTank L3150 Tankin Tawada

Wannan firinta ita ce firinta duka-cikin-ɗaya tare da halayen bugun-scan-kwafi. Babban abin jan hankali na Epson EcoTank L3150 shine Farashinsa Kowane Buga. An rage shi kamar paise bakwai a kowane bugu na baƙar fata da kuma paise 18 a kowane bugun launi. Yana sanya shi mafi kyawun sabis na bugu don zama da ƙananan wuraren aiki don amfani na yau da kullun ko babba (fiye da shafukan yanar gizo 2000 kowane wata).

Wani Direba:

Tawada Da Cikewa 

Firintar ya haɗa da fakitin kwantena tawada 4 mara izini 70 ml na launuka Cyan, Magenta, Yellow, da Black. Firintar na iya buga shafukan yanar gizo 4500 a kowace kwalban tawada baki 70 ml da shafuka 7500 don canza launi. Cikewa yana da sauƙi, ba kamar tawada ba firintocinku. Iyakar matakan kariya da kuke buƙatar ɗauka yayin cikawa shine kada ku taɓa kawunan firinta. Shugaban firinta yana da atomatik da zaɓuɓɓukan tsaftacewa na hannu.

Babu sauran matsalolin bushewar tawada. Wannan Printer yana ba ku damar yin ba tare da bugu na kwanaki 20-30 ba. Don haka, yi amfani da firinta kamar yadda ake buƙata ba tare da damuwa da bushewar tawada ba. Har ila yau, mai haƙuri yana da shekaru 3-5. Don haka, fuskanci babban bugu a cikin dogon lokaci. Don haka, masu amfani za su iya samun sauƙin gogewa na bugawa ba tare da wata matsala ta tawada ba.

Connections

Haɗin kai tsaye na Wi-fi yana ba ku damar haɗa kayan aiki har 4 zuwa firinta ba tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba. Kashi na firinta kyauta ne ga mabukaci. Wannan firinta yana da garantin bugu na shekara ɗaya ko 30000 (kowane ya gabata). Baya ga wannan, ana samun ƙarin zaɓuɓɓukan haɗin kai kamar kebul na USB da kebul na Ethernet. Don haka, yana samun haɗin kai da yawa.

Girman Shafi Da Nau'in

Epson Firintar EcoTank L3151 sanye take da daidaitaccen farantin shigar da tef. Firintar tana ɗaukar girman takarda A4, A5, A6, B5, C6, DL. Shawarwari na yau da kullun na kowane wata shine bugu 300-600. L3151 yana da damar tiren takarda na zanen gado 100, kuma firinta yana da yawan amfanin shafin yanar gizo na 4,500 baki-da-fari da shafukan yanar gizo masu launi 7,500. Yana nuna saurin bugunsa ya zama ipm goma da 5.0 ipm don kwafin baki da launi.

Duplex Print

Canza bangarorin shafuka don bugawa ɓata lokaci ne da aiki tuƙuru. Saboda haka, wannan firinta yana da fasalin bugu na hannu-kan duplex. Farashin bugu yayi ƙasa da paise bakwai da paise 18 don kwafin baki da launi. Buga Duplex yana ba da damar sabis na bugu na gefe biyu ta atomatik. Don haka, babu buƙatar sake juya shafin da hannu.

Saukewa: Epson L3151

Dot-Per Inch/ ingancin bugawa akan kowane shafi. Don haka, wannan firinta yana ba da sabis na bugu mai inganci. Don haka, wannan firinta ya zo tare da ƙudurin bugawa na 5760 x 1440 dpi, wanda ke ba ku tabbacin samun alamomi masu haske da marasa pixel. Bugu da ƙari, halayen nuni za su kasance masu girma da haske. Don haka, sami ingantattun bugu masu inganci. 

Kuskure gama gari

Ko da yake, wannan dijital printer damar high-karshen fasali. Koyaya, cin karo da kurakurai akan wannan na'urar ya zama ruwan dare kamar kowace na'urar dijital. Don haka, wannan sashe yana ba da bayanai masu alaƙa da waɗanda aka fi haɗuwa da su. Don haka, koyi game da matsalolin gamuwa akan wannan na'urar anan.

  • Slow Printing
  • Sakamako mara kyau
  • Takardar Lalacewa
  • OS Ba Ya Iya Gane Firinta
  • Matsalolin Haɗi akai-akai
  • Saitin Matsaloli
  • Matsalolin Haɗi
  • Moreari da yawa

Ko da yake, an ambaci wasu kurakurai da aka saba fuskanta a cikin sashin da ke sama. Koyaya, masu amfani zasu iya fuskantar ƙarin kurakurai iri ɗaya. Amma, babu buƙatar damuwa game da waɗannan nau'ikan kurakurai. Domin galibin waɗannan kurakurai/kurakurai ana ci karo da su ne saboda tsofaffin direbobin firinta akan tsarin. Don haka, sabunta direban na'urar zai gyara yawancin irin waɗannan kurakurai. 

Direbobin na'urar da aka sabunta akan tsarin zasu samar da sabis na musayar bayanai cikin sauri. Wannan zai inganta ta atomatik inganci da saurin pints. Bugu da ƙari, za a gyara kurakurai da aka saba fuskanta tare da sabunta direbobin na'ura. Saboda haka, sabuntawa Drivers shine mafi kyawun zaɓi na kyauta don haɓaka aikin firinta.

Abubuwan Bukatun Tsari Don Epson L3151 Direba

Ba duk Tsarukan Ayyuka da ake da su sun dace da sabbin direbobin na'ura da aka sabunta ba. Saboda haka, koyo game da dacewa da direba yana da mahimmanci ga masu amfani. Don haka, wannan sashe yana ba da cikakkun bayanai masu alaƙa da ɗimbin Tsarukan Ayyuka waɗanda ke dacewa da sabbin direbobin na'ura. Don haka, bincika jerin da ke ƙasa.

Windows

  • Windows 11
  • Windows 10 32/64 Bit
  • Windows 8.1 32/64 Bit
  • Windows 8 32/64 Bit
  • Windows 7 32/64 Bit
  • Windows Vista 32/64 Bit
  • Windows XP SP2 32/64 Bit

Mac OS

  • MacOS 10.15.x
  • MacOS 10.14.x
  • MacOS 10.13.x
  • MacOS 10.12.x
  • Mac OS X 10.11.x
  • Mac OS X 10.10.x
  • Mac OS X 10.9.x
  • Mac OS X 10.8.x
  • Mac OS X 10.7.x
  • Mac OS X 10.6.x
  • Mac OS X 10.5.x

Linux

  • Linux 32bit
  • Linux 64bit.

A cikin wannan jeri akwai bayanai masu alaƙa da direbobin na'ura masu jituwa. Don haka, idan kuna amfani da kowane tsarin Operating System daga wannan jerin, to babu buƙatar damuwa da direbobi. Domin wannan shafin yana samar da tsarin saukewa da sauri don samun sabbin direbobi. Don haka, sami bayani game da sauke direba a ƙasa.

Yadda ake saukar da Direba Epson L3151?

Ga kowane tsarin aiki, ana buƙatar takamaiman direbobi. Don haka, sami sashin hanyar haɗin yanar gizon da ke ƙasan wannan shafin. A wannan sashe, duk direbobi suna samuwa bisa ga Operating System da edition. Kawai, zazzage direban firinta da ake buƙata kuma ɗaukaka. Don haka, neman direbobi akan yanar gizo ba lallai bane.

Yadda ake Sanya Driver Epson L3151

  • Jeka gidan yanar gizon hukuma na printer, ko kuma danna hanyar haɗin yanar gizon da ke akwai.
  • Sannan zaɓi Operating System (OS) gwargwadon abin da ake amfani da shi.
  • Zaɓi direbobi don saukewa.
  • Bude wurin fayil ɗin da ya sauke direba, sannan cire (idan an buƙata).
  • Haɗa kebul na USB na firinta zuwa na'urarka (kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka) kuma haɗa shi daidai.
  • Bude fayil ɗin direba kuma fara kan hanya.
  • Bi umarnin har sai an kammala.
  • Idan an yi, tabbatar da sake farawa (idan an buƙata).

Tambayoyi akai-akai?

Zan iya Samun Epson L3151 Direba Zazzage Windows 11?

Ee, sabbin direbobin da aka sabunta don Win 11 suna nan.

Yadda Ake Gyara OS Baya Gane Epson Printer L3151?

Sabunta shirin mai amfani akan tsarin don gyara kurakuran ganowa.

Ta yaya zan Ɗaukaka Direba na Epson L3151 A Laptop?

Zazzage shirin mai amfani daga wannan shafin kuma gudanar da shirin akan tsarin. Wannan zai sabunta direbobin na'urar ta atomatik akan tsarin.

Kammalawa

Epson L3151 Direba Zazzagewa don samun saurin gogewa na bugu. Sabbin sabunta shirin mai amfani yana bawa System da Printer damar raba bayanai cikin sauri. Don haka, sakamakon bugu shima zai kasance cikin sauri da inganci. Ƙari ga haka, ana samun ƙarin shirye-shiryen amfani iri ɗaya akan wannan gidan yanar gizon. Don haka, bi don samun ƙarin.

Download Link

Epson EcoTank L3151 Direba Mai Buga Don Windows

Windows 32 Bit

Windows 64 Bit

Direban Scanner

Epson EcoTank L3151 Direban Buga Universal

Epson EcoTank L3151 Direba Mai bugawa Don Mac OS

Direban Printer

Scan Direban

Linux

Leave a Comment