Epson L220 Direban Scanner Zazzage Kyauta

Direban Scanner Epson L220 Zazzagewa don haɗa firinta cikin sauƙi tare da sabunta tsarin aiki. Firintar Epson L220 ɗaya ce daga cikin samfuran firinta da Epson ya yi. A zahiri, zaku iya cewa Epson L220 shine sabon ci gaba daga firinta na Epson kuma wannan firinta haɓakawa ne daga firinta na Epson L210. Don haka, Sabunta firinta na Epson L220 don jin daɗin abubuwan haɓakawa ba tare da wata matsala ba.

Zazzage Driver Epson L220 don Windows XP, Vista, Windows 7, Wind 8, Wind 8.1, Windows 10, Windows 11 (32bit - 64bit), Mac OS da Linux. Zazzagewa ga duk waɗannan tsarin aiki da bugu yana yiwuwa. Koyaya, wannan shafin yana ba da cikakkun bayanai masu alaƙa da masu bugawa da na'ura. Don haka, bincika wannan bayanin kafin zazzage direbobi.

Binciken Direba na Epson L220

Epson L220 Direban Scanner shine Shirin Amfani na Epson. Direban Epson L220 an ƙera shi na musamman don Tsarukan Ayyuka don haɗawa da Firintar Epson da raba bayanai. Sabon direban da aka sabunta ya dace da duk sabbin Tsarukan Aiki. Saboda haka, aikin firinta zai karu tare da wannan sabuntawar direba. Don haka, ɗaukaka don haɗawa da haɓaka aiki.

A baya, Epson ya gabatar da kayayyaki iri-iri, musamman ma firinta. Koyaya, kowane samfurin da ya gabata yana da wasu nau'ikan batutuwa kamar Girma, Gudu, Sakamako, da sauransu. Saboda haka, wannan sabon samfurin an gabatar da shi tare da mafi girma damar. Don haka, masu amfani da firinta na Epson za su sami mafi kyawun ƙwarewar mai amfani. Don haka, sami bayanai masu alaƙa da sabbin abubuwan da aka ƙara / ƙayyadaddun bayanai.

Bayani: Scanner Epson L220

ayyuka

Mafi yawa, ana gabatar da firinta tare da fasalin bugu ɗaya. Koyaya, an gabatar da L220 tare da ayyuka masu yawa. Don haka, wannan firinta yana ba da sabis na bugu, dubawa, da kwafi. Bugu da ƙari, wannan firinta mai aiki da yawa yana ba da sakamako mai girma. Don haka, masu amfani za su sami mafi kyawun ƙwarewar bugu da wannan na'urar. Don haka, yin amfani da wannan firinta zai adana siyan na'urori da na'urorin kwafi.

Wani Direba: Epson PX-5800 Direba Mai bugawa

Print Speed

Gudun bugu shine fasalin da ake buƙata na kowane firinta. Domin masu amfani suna son samun sabis na bugu mai sauri. Saboda haka, wannan firinta yana ba da sabis na bugu na ƙarshe. Don haka, ƙwarewa Gudun bugu na na'urorin firinta yana da girma sosai idan aka kwatanta da sauran firintocinku. Hoton saurin bugawa (10 x 15) 69 sec, Launin Saurin Buga sec 15, da Buga Gudun Mono 27 seconds. Don haka, buga dubunnan shafuka da hotuna kowace rana tare da Epson L220.

Resolution Kuma Duplex

Mawallafin maɗaukaki shine wani fasalin da ake buƙata na firinta. Kuma idan firinta ya ba da kwafin launi to dole ne ingancin ya zama babba. Don haka, wannan firinta yana ba da sabis na bugu mai ƙima. Don haka, ƙwarewar 5760 x 1440 dpi matsakaicin ƙuduri akan Launi da Mono Prints. Koyaya, firinta baya bayar da fasalulluka na Duplex. Don haka, masu amfani dole ne su juya shafuka da hannu.

Mabuɗin Mabuɗin Na'urar Firintar Epson L220

Wannan firinta yana ba da nau'ikan fasali masu inganci da yawa. Saboda haka, wannan sashe yana ba da cikakkun bayanai masu alaƙa da mafi mashahuri fasali. Don haka, bincika wannan lissafin da aka bayar don sanin manyan fasalulluka na Epson L220. 

  • Yana da ayyuka 3 a cikin firinta guda ɗaya (multifunction), wato print, scan da kwafi.
  • Hanyar buga firinta ita ce tawada
  • Girman takarda mai goyan bayan A4, A5, A6, B5, Wasika, Shari'a, Half Letter, Folio
  • Matsakaicin ƙuduri 5760 (a kwance) x 1440 (A tsaye)
  • Gudun bugu na baki da fari sun kai 15 ppm
  • Gudun buga launi ya kai kusan 7.0/3.5 ipm
  • Saurin kwafi 12/6 cpm
  • Ƙimar dubawa 600 × 1200 dpi
  • Haɗin kai Support USB (misali)
  • Goyan bayan tsarin aiki Windows XP/ 7/8/10/11 da Mac OSX

Kuskure gama gari

Haɗu da kurakurai akan firinta na dijital na Epson ya zama ruwan dare gama gari. Duk da haka, yawancin kurakuran da aka fuskanta ba su da tsanani. Don haka, wannan sashe yana ba da cikakken jerin kurakuran da aka saba fuskanta. Don haka, bincika wannan jeri don sanin kurakurai.

  • An kasa Haɗawa da OS
  • Slow Print Gudun
  • OS Ba Ya Iya Gane Firinta
  • Matsalolin Haɗuwa akai-akai
  • Rage ingancin bugawa
  • Ba a iya Buga da kyau
  • Sakamako mara kyau
  • Moreari da yawa

Ana fuskantar duk kurakurai da ke akwai saboda tsohon direban Epson L220. Saboda haka, hanya mafi kyau don warware duk waɗannan kurakurai ita ce sabuntawa Drivers. Direban da ya shuɗe akan OS ɗin baya iya ba da umarni ga firinta. Don haka, wannan yana rinjayar haɗin kai da sakamako. Don haka, sabunta direbobi ita ce hanya mafi kyau don gyara sayayya.

Epson L220 Driver da aka sabunta ana amfani da shi don inganta musayar bayanai tsakanin OS da firinta. Direban firinta da aka sabunta zai inganta haɗin kai. Baya ga wannan, za a kuma inganta aikin firinta gaba ɗaya. Sabili da haka, yana da mahimmanci don sabunta direbobin firinta don samun saurin bugu da gogewa mai santsi.

Abubuwan Bukatun Tsari Don Epson L220 Direban Scanner

Sabon direban Epson L220 da aka sabunta ya dace da iyakantaccen tsarin aiki. Don haka, samun bayanai masu alaƙa da Tsarin Ayyuka masu jituwa da bugu yana da mahimmanci. Don haka, wannan sashe yana ba da cikakkun bayanai masu alaƙa da OSs masu jituwa. Don haka, bincika wannan jeri don koyo game da OSs masu jituwa da bugu.

Windows

  • Windows 11
  • Windows 10 32/64 Bit
  • Windows 8.1 32/64 Bit
  • Windows 8 32/64 Bit
  • Windows 7 32/64 Bit
  • Windows Vista 32/64 Bit

Mac OS

  • MacOS 10.15.x
  • MacOS 10.14.x
  • MacOS 10.13.x
  • MacOS 10.12.x
  • Mac OS X 10.11.x
  • Mac OS X 10.10.x
  • Mac OS X 10.9.x
  • Mac OS X 10.8.x
  • Mac OS X 10.7.x
  • Mac OS X 10.6.x
  • Mac OS X 10.5.x

Linux

  • Linux 32bit
  • Linux 64bit.

Jerin da ke akwai na Tsarukan Aiki yana goyan bayan sabon direban Epson L220. Don haka, masu amfani da waɗannan Sisfofin ba sa buƙatar damuwa game da sabunta direbobin firinta. Don haka, zazzagewa kuma sabunta direbobi akan tsarin don jin daɗin ayyuka masu inganci. Don haka, sami cikakkun bayanai masu alaƙa da tsarin saukewa da sabuntawa anan.

Yadda ake saukar da Direba Epson L220?

Nemo Direba Epson L220 don tsarin aiki daban-daban yana da wuya. Koyaya, wannan gidan yanar gizon yana ba da direbobi don duk tsarin aiki da bugu. Saboda haka, zazzagewa na L220 Printer ba zai zama matsala ba. Don haka, shiga sashin Zazzagewa kuma nemo direban da ake buƙata bisa tsarin aiki. Bayan wannan, danna maɓallin DOWNLOAD kuma sami direban da aka sabunta.

Yadda ake Shigar Epson L220 Driver Scanner

  • Jeka gidan yanar gizon hukuma na printer, ko kuma kai tsaye danna hanyar haɗin yanar gizon da ake samu ma.
  • Sannan zaɓi Operating System (OS) gwargwadon abin da ake amfani da shi.
  • Zaɓi direbobi don saukewa.
  • Bude wurin fayil ɗin da ya sauke direba, sannan cire (idan an buƙata).
  • Haɗa kebul na USB na firinta zuwa na'urarka (kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka) kuma tabbatar da haɗawa daidai.
  • Bude fayil ɗin direba kuma fara kan hanya.
  • Bi umarnin har sai an kammala.
  • Idan an yi, tabbatar da sake farawa (idan an buƙata).

Tambayoyin Tambayoyi akai-akai [FAQs]

Ta yaya Zan Iya Magance Matsalar Gane Firintar Epson L220 OS?

Sabunta direban na'urar don gyara matsalar tantance na'urar.

Zan iya Haɓaka Ayyukan Scanner na Epson L220 Ta Ɗaukaka Direba?

Ee, aikin Buga da Scan zai inganta ta atomatik tare da sabuntawar direba.

Yadda ake Haɗa Epson L220 Printer?

Ana goyan bayan firinta tare da haɗin USB 2.0. Don haka, yi amfani da kebul na USB don haɗa firinta tare da Operating System.

Kammalawa

Epson L220 Direban Scanner Zazzagewa da sabuntawa zai ba masu amfani damar samun ƙwarewar bugu, dubawa, da kwafi sabis. Wannan sabuntawa kuma zai gyara kurakurai da aka saba ci karo da su kuma yana samar da ayyuka masu aiki. Ƙari ga haka, ana samun ƙarin direbobin firinta iri ɗaya akan wannan gidan yanar gizon. don haka, bi don samun ƙarin.

Zazzage Direba Epson Scanner L220

Zazzage direban Epson Scanner L220 don Windows

Zazzage direban Epson Scanner L220 don Mac OS

Zazzage Epson Scanner L220 Driver don Linux

Leave a Comment