Epson L200 Direba An Sabunta Sabuntawa [Babbar]

Direba Epson L200 Zazzage FREE - Don saukar da direban da ya dace, muna gabatar da zazzagewar kyauta ta direban firinta Epson L200.

Irin wannan nau'in na'ura, hakika yawancin masu amfani da intanet suna neman su ta yadda za su iya tafiyar da firintocin su ko dai don haɗawa ko yin ayyukan aiki.

Epson L200 Direba & Bita

Zazzage Driver L200 don Windows XP, Vista, Wind 7, Wind 8, Wind 8.1, Wind 10 (32bit - 64bit), Mac OS, da Linux.

A wannan karon firintar Epson L200 shine babban sinadari na masu raba mu, zaku iya samun wannan direban firinta na Epson L200 kyauta ta hanyar zazzage ƴan hanyoyin da ke ƙasa, wannan direban Epson L200 kyauta kuma ana iya amfani da shi akan tsarin aiki na Windows da MAC.

Farashin E200

Wannan firintar ta Epson L200 tana ɗaya daga cikin firintocin Epson mafi siyar a kasuwa, tun farkon lokacin da na'urar buga ta Epson multifunction ta fito da harsashin tawada na asali, an ƙaddamar da wannan firinta na Epson L200 tare da firinta na Epson L120.

Dangane da ƙayyadaddun bayanai, firinta na Epson L200 shima yana da tsayi sosai, yana iya bugawa a saurin bugawa na shafuka 27 a cikin minti ɗaya don baƙi, da shafuka 15 a cikin minti ɗaya don launi.

Abubuwan buƙatun tsarin Epson L200

Windows

  • Win 10 64-bit, Windows 8.1 64-bit, Windows 8 64-bit, Windows 7 64-bit, Windows XP 64-bit, Windows Vista 64-bit, Windows 10 32-bit, Windows 8.1 32-bit, Windows 8 32-bit, Windows 7 32-bit-, Windows XP.32.

Mac OS

  • Mac OS X 10.11.x - Mac OS X 10.10.x - Mac OS X 10.9.x - Mac OS X 10.8.x - Mac OS X 10.7.x - Mac OS X 10.6.x - Mac OS X 10.5.x - Mac. OS X 10.4.x – Mac OS X 10.3.x – Mac OS X 10.2.x – Mac OS X 10.1.x – Mac OS X 10.x – Mac OS X 10.12.x – Mac OS X 10.13.x – Mac OS X 10.14.x – Mac OS X 10.15.x.

Linux

  • Linux 32bit, Linux 64bit.

Yadda ake Sanya Driver Epson L200

  • Jeka gidan yanar gizon hukuma na printer, ko kuma kai tsaye danna hanyar haɗin yanar gizon da ake samu ma.
  • Sannan zaɓi Operating System (OS) gwargwadon abin da ake amfani da shi.
  • Zaɓi direbobin da za a sauke.
  • Bude wurin fayil ɗin da ya sauke direba, sannan cire (idan an buƙata).
  • Haɗa kebul na USB na firinta zuwa na'urarka (kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka) kuma tabbatar da haɗawa daidai.
  • Bude fayil ɗin direba kuma fara kan hanya.
  • Bi umarnin har sai an kammala.
  • Da zarar an gama komai, tabbatar da sake farawa (idan an buƙata).