Canon PIXMA MG6140 Direba KYAUTA Zazzagewa: Windows, Mac

Zazzage Direba Canon PIXMA MG6140 KYAUTA - Canon na iya zama sananne don nau'ikan nau'ikan kyamarar bidiyo na lantarki da camcorders.

Har yanzu, kamfanin kuma yana yin wasu manyan duk-in-one (AIO), kamancen PIXMA MG6140. Wannan AIO yana ba da ingantattun ayyukan wallafe-wallafe a cikin ƙwaƙƙwaran saurin gaske kuma yana ba da fa'ida mara amfani amma mai sauƙin amfani.

Zazzage direbobi don Windows XP, Vista, Windows 7, Wind 8, Wind 8.1, Windows 10 (32bit - 64bit), Mac OS, da Linux.

Canon PIXMA MG6140 Direba Review

Hoton Canon PIXMA MG6140 Direba

Design

Canon's mai salo baƙar fata firinta yana ɗaukar ɗan ƙaramin aikin gaske na tebur, yana auna 470 x 368 x 173 mm kuma yana kimantawa a cikin 9.2 kg mai chubby. 

Naúrar tana aikin nunin TFT mai launi 3 ″, wanda yayi kama da wanda aka yi amfani da shi akan Lexmark Peak Pro901, amma ba kamar mai yawa mai tsada ba, nunin Lexmark ba allon taɓawa bane.

Madadin haka yana ba da fa'ida iri-iri na PlayStation 3-esque touch-canza-sauye-sauye, ta hanyar abin da saitin AIO da buga saitin ayyuka ana sarrafa su.

Wannan tsarin, wanda Canon wayar tarho ke kiransa Smart Touch System, yana da sauƙin amfani kuma yana ba da firinta tare da bambance-bambancen jin daɗi da kallo daga samfuran talakawa waɗanda ke nuna daidaitattun maɓalli ko mu'amalar masu amfani da allon taɓawa.

Wani Direba: Epson WorkForce Pro WF-C8690DWF Direba

Koyaya, ya kasance mai sauƙi don amfani azaman nuni na tushen taɓawa, tare da kawai bambanci shine cewa ba ku taɓa allon ba amma taɓa taɓawa mai laushi.

Hakanan zaku sami ikon nemo madaidaicin kusurwar kallo don allon launi. A sauƙaƙe yana bayyana ta yadda za a iya ɓata, wanda, tare da ingancinsa da tsabtarsa, yana sa zaɓin abincin da sauƙi don karantawa duk da ƙarancin girmansa.

Ƙwararren mai amfani tare da bambanci

Canon PIXMA MG6140 Direba - Akwai maɓalli 3 da aka jera a ƙasan nunin TFT da kuke amfani da su don zaɓar mafi yawan ayyukan tayin da faifan maɓalli da aka jera a ƙasa wanda tare da maɓalli na 4 da maɓallin 'Ok' don zaɓar zaɓuɓɓuka.

A gefen faifan maɓalli akwai ƙarin maɓalli guda 7 waɗanda ba su da aiki kuma ba su da haske (wanda, tare da baƙar fata na firinta, ya sa su kusan ba za su iya gani ba) har sai an buƙata, kamar sauya gida, baya, da Bar (ƙare aikin).

Wannan yana da kyau taɓawa yayin da ba a rufe ku da adadi mai yawa don turawa.

Hannun takarda

Ana iya amfani da wannan AIO azaman ƙaramin dokin wallafe-wallafen wurin aiki kamar yadda yake ba da zanen 300 na bugu na shafukan yanar gizo da za a cushe a cikin tiren takarda biyu.

Akwai tiren shigar da ciki (max. 150 zanen gado) a gaban firinta da kuma wani a bayan na'urar bugawa (kuma yana nuna ƙarfin zanen 150).

Dukansu ana iya daidaita su don ba da izinin girman takarda daban-daban kamar A4 da 10 x 15 santimita takarda hoto mai kyalli.

Idan tire na gaba ya fita daga takarda, duk da haka, firinta ba zai canza nan da nan zuwa tiren baya ba, saboda kuna buƙatar saita shi don amfani da wannan jan hankalin ta hanyar mai amfani da AIO ko a shafin yanar gizon zaɓin bugawa bayan kun tura bugawa. .

Ana yin ayyukan wallafe-wallafe a cikin mahaukacin sauri akan mafi saurin wuri, kodayake ingancin ayyukan yana ɗaukar tasiri sosai.

Ingancin gabaɗaya yana da kyau a kan daidaitattun saiti na al'ada da inganci, hakika kuma yanayin lokacin buga hotuna akan takarda hoto na Canon.

Na ƙarshe yana yin sakamako a cikin gagarumin raguwar saurin bugawa, amma wannan kyakkyawan ma'auni ne.

Akwai babban tire mai fitarwa a gaban na'urar bugawa wanda ke ɗaukar shafukan yanar gizo da aka buga yayin da suke barin rukunin, wanda kuma cikin dacewa nan da nan yana faɗuwa da kansa idan kuna bugawa kuma ku manta da zana shi ƙasa.

MG6140 kuma tana ba da wallafe-wallafen duplex mai sarrafa kansa (mai gefe biyu), wanda ke aiki da kyau kuma yana da sauƙi don saitawa, yayin da kuke yiwa akwatin duplex akan zaɓin ɗab'i shafin yanar gizon, wanda ke bayyana bayan kun aika aikin bugawa.

Abubuwan Bukatun Tsarin Canon PIXMA MG6140

Windows

  • Windows 10 (32-bit), Windows 10 (64-bit), Windows 8.1 (32-bit), Windows 8.1 (64-bit), Windows 8 (32-bit), Windows 8 (64-bit), Windows 7 (32-bit), Windows 7 (64-bit), Windows Vista (32-bit), Windows Vista (64-bit), Windows XP (32-bit).

Mac OS

  • MacOS 10.12 (Sierra), OS X 10.11 (El Capitan), OS X 10.10 (Yosemite), OS X 10.9 (Mavericks), OS X 10.8 (Mountain Lion), Mac OS X 10.7 (Lion)

Linux

  • Linux 32bit, Linux 64bit.

Yadda ake Sanya Canon PIXMA MG6140 Driver

  • Jeka gidan yanar gizon hukuma na printer, ko kuma danna hanyar haɗin yanar gizon da ke akwai.
  • Sannan zaɓi Operating System (OS) gwargwadon abin da ake amfani da shi.
  • Zaɓi direbobi don saukewa.
  • Bude wurin fayil ɗin da ya sauke direba, sannan cire (idan an buƙata).
  • Haɗa kebul na USB na firinta zuwa na'urarka (kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka), kuma tabbatar da haɗawa daidai.
  • Bude fayil ɗin direba kuma fara kan hanya.
  • Bi umarnin har sai an kammala.
  • Idan an yi, tabbatar da sake farawa (idan an buƙata).

Windows

  • MG6100 jerin MP Driver Ver. 1.05 (Windows 10/10 x64/8.1/8.1 x64/8/8 x64/7/7 x64/Vista/Vista64/XP): download

Mac OS

  • MG6100 jerin CUPS Driver Printer Ver.16.10.0.0 (Mac): zazzagewa

Linux

Don Canon PIXMA MG6140 direba zazzage daga Yanar Gizon Canon.