Hoton CanonCLASS MF4770n Direba Zazzage Bugawa

Hoton CanonCLASS MF4770n Direba KYAUTA – Idan aka kwatanta da Canon imageClass MF4450 shine yayin da yake canzawa a layin Canon, wannan kashe kuɗi kaɗan ne idan aka kwatanta da MF4450 da yayi lokacin da wannan ya fara bayyana.

Yana ba da ƙimar iri ɗaya da sakamako mai inganci, kuma wannan ya haɗa da tashar tashar Ethernet, wanda ke nuna wannan ba zai iya aiki kawai azaman firinta mai ɗorewa ba a kowane wurin aiki mai girma, yana da kyau a cikin siffa azaman daidaitaccen firinta a cikin ƙaramin ko ƙaramin wurin aiki. .

ImageCLASS MF4770n Direba Zazzagewa don Windows XP, Vista, Wind 7, Wind 8, Wind 8.1, Windows 10 (32bit - 64bit), Mac OS, da Linux.

Hoton CanonCLASS MF4770n Direba Da Bita

Kamar Canon MF4450, MF4770n ba shi da duplexer (don bugu biyu) wanda zaku gano a ciki, alal misali, Zaɓin Editocin Canon HotonClass MF4570dn.

Duk da haka, waɗannan hannun jari suna kama da sun haɗa da ko kuma. Ba da rangwamen farashi, wannan ya sa MF4770n ya zama zaɓi mai ban sha'awa idan ba kasafai kuke buƙatar duplexing da zaɓi mai yuwuwa mai yuwuwa idan ba ku taɓa duplex ba.

Hoton CanonCLASS MF4770n

MF4770n na iya bugawa da fax daga, kuma, don dubawa zuwa PC. Ya ƙunshi sama da hanyar sadarwa, wannan na iya aiki azaman mai ɗaukar hoto da na'urar fax kadai.

Kamar yawancin MFPs na wurin aiki, wannan yana ba da duka mai fa'ida mai fa'ida da mai sarrafa kansa (ADF), tare da ADF mai shafuka 35 yana ba ku damar duba shafukan yanar gizo masu girman doka.

Karɓar takarda-tare da tire mai faɗin 250, ciyarwar littafin jagora guda ɗaya, kuma babu zaɓin da ake da shi—ya dace da firintar mutum ɗaya ko don rabawa a ƙaramin ko ƙaramin wurin aiki tare da buƙatun buga haske-zuwa matsakaici.

Abubuwan Bukatun Tsarin Hoton CanonCLASS MF4770n

Windows

  • Windows 10 64-bit, Windows 8.1 64-bit, Windows 8 64-bit, Windows 7 64-bit, Windows XP 64-bit, Windows Vista 64-bit, Windows 10 32-bit, Windows 8.1 32-bit, Windows 8 32-bit, Windows 7 32-bit-, Windows XP.32.

Mac OS

  • Mac OS X 10.11.x - Mac OS X 10.10.x - Mac OS X 10.9.x - Mac OS X 10.8.x - Mac OS X 10.7.x - Mac OS X 10.6.x - Mac OS X 10.5.x - Mac. OS X 10.4.x – Mac OS X 10.3.x – Mac OS X 10.2.x – Mac OS X 10.1.x – Mac OS X 10.x – Mac OS X 10.12.x – Mac OS X 10.13.x – Mac OS X 10.14.x – Mac OS X 10.15.x.

Linux

  • Linux 32bit, Linux 64bit.

Yadda ake Sanya Hoton CanonCLASS MF4770n Direba

  • Jeka gidan yanar gizon hukuma na printer, ko kuma kai tsaye danna hanyar haɗin yanar gizon da ake samu ma.
    Sannan zaɓi Operating System (OS) gwargwadon abin da ake amfani da shi.
  • Zaɓi direbobi don saukewa.
  • Bude wurin fayil ɗin da ya sauke direba, sannan cire (idan an buƙata).
  • Haɗa kebul na USB na firinta zuwa na'urarka (kwamfuta ko kwamfutar tafi-da-gidanka) kuma tabbatar da haɗawa daidai.
  • Bude fayil ɗin direba kuma fara kan hanya.
  • Bi umarnin har sai an kammala.
  • An gama, tabbatar da sake farawa (idan an buƙata).

Download